นายณัฏฐกิตติ์ เจียรนัย รองนายกเทศมนตรีเมืองสมุทรสงคราม เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการชุมชนเดือนมีนาคม 2567 ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองสมุทรสงคราม โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วน คณะกรรมการชุมชนทั้ง 14 ชุมชน เข้าร่วมประชุมเพื่อนำเสนอปัญหาต่างๆให้กับเทศบาลเมืองสมุทรสงคราม นำไปแก้ไขต่อไป
![]() |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม
|
![]() |
ลิขสิทธิ์ © 2557- 2566 เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.