นายณัฏฐกิตติ์ เจียรนัย รองนายกเทศมนตรีเมืองสมุทรสงคราม พร้อมด้วยนายปรีดา ล้อเหล็กเพชร รองนายกเทศมนตรีเมืองสมุทรสงคราม ร่วมเปิดการอบรม โครงการพัฒนาทักษะดิจิตอล สำหรับบุคลากรท้องถิ่น (การประชุมเชิงปฏิบัติการ การใช้และบริหารจัดการแพลตฟอร์มบริหารจัดการปัญหา TRAFFY FONDUE ) ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองสมุทรสงคราม เพื่อเตรียมความพร้อมสำหรับใช้ในการแจ้งปัญหาต่างๆผ่านทาง แอปพลิเคชั่น ซึ่งจะสร้างความสะดวกให้กับประชาชนในเขตเทศบาลเมืองสมุทรสงครามต่อไป
![]() |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม
|
![]() |
ลิขสิทธิ์ © 2557- 2566 เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.