นายสมชาย ตันประเสริฐ นายกเทศมนตรีเมืองสมุทรสงคราม เดินทางมาร่วมชมการแข่งขันและให้กำลังใจ นักกีฬาฟุตซอลรุ่นอายุ ๑๒ ปีหญิง การแข่งขันกีฬานักเรียน องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นแห่งประเทศไทยครั้งที่ ๓๘ รอบคัดเลือก ระดับภาคกลาง “ท่าโขลงเกมส์ ๒๐๒๔” ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๗ ณ สนามฟุตซอล โรงเรียนเทศบาลท่าโขลง ๑
![]() |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม
|
![]() |
ลิขสิทธิ์ © 2557- 2566 เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.