นายสมชาย ตันประเสริฐ นายกเทศมนตรีเมืองสมุทรสงคราม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนและพนักงาน ร่วมมอบเงินช่วยเหลือ นายวินัย สุนันท์ บ้านเลขที่ 81/14 ซอยชุมสายโทรศัพท์ ซอย 1 จากเหตุเพลิงไหม้เมื่อวันอาทิตย์ที่ 2 มิถุนายน 2567 ที่ผ่านมา พร้อมกันนี้คณะกรรมการพัฒนาสตรีเทศบาลเมืองสมุทรสงคราม ได้ร่วมมอบเงินและสิ่งของที่จำเป็นให้กับครอบครัวผู้ประสบเหตุด้วย
![]() |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม
|
![]() |
ลิขสิทธิ์ © 2557- 2566 เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.